A.A.O
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Meine Umgang
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Sep 23, 2008 2:51 am by Lachasso

» clamp wish !!
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Sep 14, 2008 8:39 am by aika_chan

» Bán truyện mới
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Sep 02, 2008 10:24 am by yuuko

» Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân)
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyWed Aug 20, 2008 7:04 am by kunikul

» The long good bye
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyMon Aug 18, 2008 8:59 pm by Takumi

» Off 1
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyFri Aug 15, 2008 1:13 pm by MonkeyDLuffy

» High School Musical
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyThu Aug 14, 2008 10:49 pm by HA2693

» Katekyo Hitman Reborn!
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 10, 2008 10:54 pm by Takumi

» Magic Knight Rayearth
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySat Aug 09, 2008 10:14 pm by HA2693

» Beautiful song(s)
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyThu Aug 07, 2008 10:41 pm by Takumi

» Yêu hay ngộ nhận
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Aug 05, 2008 2:53 pm by kunikul

» DBSG - boy band - cute - lovely
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Aug 05, 2008 2:28 pm by kunikul

» Card captor Sakura
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyMon Aug 04, 2008 10:37 pm by HA2693

» Clover- Cỏ 3 lá
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 03, 2008 11:57 pm by HA2693

» Within temptation
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 03, 2008 10:49 pm by aoi_sora

» [Series] XXXHolic
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 03, 2008 4:09 pm by Takumi

» Loveless - Yun Kouga
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 03, 2008 1:59 pm by kunikul

» [Review] Boy next door by Kaori Yuki
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySun Aug 03, 2008 1:46 pm by kunikul

» Thông báo mới về việc cộng điểm
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptySat Aug 02, 2008 7:40 pm by HA2693

» (tuyển tập lảm nhảm lan man) A rainy day
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyFri Aug 01, 2008 9:23 pm by Takumi

» KAtekyo Hitman Reborn <Anime music>
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyThu Jul 31, 2008 9:35 pm by Takumi

» Naruto OST
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyThu Jul 31, 2008 9:11 pm by Takumi

» HA2693's Gallery
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyWed Jul 30, 2008 11:44 pm by sai

» Clover- Nhánh cỏ ba lá .....Tiếng hót của chú chim trong lồng ........
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyWed Jul 30, 2008 1:55 pm by HA2693

» .Hack//Sign <Anime music>
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyWed Jul 30, 2008 11:52 am by Takumi

» VÔ ĐỀ....(Kunikul)
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyWed Jul 30, 2008 11:22 am by kunikul

» Inuyasha <Anime music>
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Jul 29, 2008 11:54 pm by HA2693

» Tsubasa Chronicles <Anime music>
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Jul 29, 2008 9:43 pm by Takumi

» Bố mẹ ơi...con muốn nói.....
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Jul 29, 2008 9:04 pm by HA2693

» Lucky star <Noriko Sakai >
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 EmptyTue Jul 29, 2008 6:08 pm by HA2693

Gallery

Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Empty
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 68 người, vào ngày Wed Jan 26, 2011 7:29 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 59 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: trochoivui

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 354 in 80 subjects

Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân)

Stardust
nguyen ngoc
Meo
mortchan
Ikawa
HA2693
1500205019358
[S]uzµr[A]n
raven_hog
Takumi
14 posters

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

Go down

Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Empty Re: Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân)

Bài gửi by kunikul Fri Aug 01, 2008 11:19 am

*RÓn rén đi vô*

@Tak: @ Yo~~~~ Từ từ rồi em đưa mà @ *rút ví*......*móc móc*....*đưa đưa* @ có thế rthôi, hết tiền rồi
Hờ hờ hehe Tớ thấy rồi thấy rồi.. ra thế ra thế.....TỚ rất có hứng đấy hehe cho tớ đăng kí một chân trong biến thái hội đó đi hehe
@Monkey: Exclamation É tùe từ đã >< lua EM đã bảo đừng có bắt nạt em rồi mà.....ĐỪNG CÓ NÉM GẠCH NỮA.......Monkey nợ em tiền viện phí saywhat Trả đây cho em nhập viện
@HA: rendeer Có mỗi uke là toót bụng thôi rendeer
kunikul
kunikul

Nữ
Nghề nghiệp : mod ;))
Điểm :
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Right_bar_bleue

http://www.accvn.net

Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Empty Re: Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân)

Bài gửi by MonkeyDLuffy Sat Aug 02, 2008 9:52 am

Cộc cộc * lại gõ cửa như người lớn típ * ko ai ra mở cửa cả * rầm rầm --->đạp cửa xông zô *hum nay tức thật vãn ko có ai mở cửa cả *tức wá * cherry *nhìn lại cái cửa rùi nhìn vào túi mình * Thui chết còn có 1k5 !!!!!!! *Nhặt cửa lên lắp lại *lau lau chùi chùi gần 2h đồng hồ * Bóng loáng * A soi gương đc nè may wá ko bị bắt đền rendeer
@Tak:Đại gia đình với hội nghe cũng to đấy.Hay ông muốn gia nhập ( yêu cầu HA ko xóa cái này 1 lần ) " Việt Nam thanh niên biến thái đồng chí hội " tôi giới thiệu cho ??? Tôi làm to ở đấy đấy. kinh Mà man 100% ko đc đọc cái thể loại "lày" sao confused
@Kun: Thế lần sau có giám đập phá linh tinh nữa ko ???? sunny Cầm tạm đống vàng tôi ném hum trước mà trả viện phí trả tiền luôn cánh cửa cũng đc . Nhớ trả lại tiền thừa nhá Idea
@HA: Chưa đủ kinh dị hay sao mà kòn dọa đuổi Sleep Đang thử tìm người thân , mới có em gái đã bị ngay em gái dọa đuổi bom Chán santa
MonkeyDLuffy
MonkeyDLuffy

Nam
Nghề nghiệp : LTV(Lập Trình Viện)>>>(Lau Thư Viện)
Điểm :
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Right_bar_bleue

http://mocxi.com

Bài gửi by Takumi Sat Aug 02, 2008 3:23 pm

*Thất thểu bước vào*
Ựa
Ựa
@Monkey: "Việt Nam thanh niên bién thái đồng chí hội" là sao? confused Bạn Tak trong sáng, bạn Tak ngây thơ, không biết thể loại "lày" là gì confused

@Kun: chậc chậc. chưa đủ, chưa đủ! Thêm nữa đê Basketball
Mà muốn tham gia biến thái hội sao? Đã đủ trình+ chuẩn bị đue máu mũi chưa đấy Basketball

@All: Anyway, tớ thấy cái 4rum chỉ có HA, tớ với Su là chăm post bài thôi pig , mọi ng` đỡ hộ chút đi mà pig rabbit cheers flower
Takumi
Takumi

Nam
Nghề nghiệp : Lãng khách
Tính cách : Non
Điểm :
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Left_bar_bleue1 / 1001 / 100Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Right_bar_bleue

http://www.google.com.vn

Bài gửi by HA2693 Sat Aug 02, 2008 7:10 pm

@ Monkey-kun : Ai bảo post bài sai topic làm gì ? Laughing Laughing hehe
Nên nhớ là cô em gái này ko có hiền đâu đấy XD
@ seme: *vỗ vai* Chỉ có em + sêm + ss Su là chăm chỉ nhất =_= Bây giờ thêm sêm Kuni giúp nữa rendeer
@ All <đặc biệt là Ika và Monkey-kun> : viết bài đi chứ, dừng chỉ vào 4rum để spam =_=
Chăm chỉ một chút cho em bom
HA2693
HA2693
Admin

Nữ
Nghề nghiệp : Hell angel+ Shinigami.......
Tính cách : Ai quen HA sẽ biết ;)) *cười nham hiểm*
Điểm :
Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Left_bar_bleue1 / 1001 / 100Nào nào, mình làm quen với nhau(trung tâm mai mối và nhận người thân) - Page 4 Right_bar_bleue

https://ha2693.forum-viet.com

Bài gửi by [S]uzµr[A]n Sun Aug 03, 2008 7:18 pm

(_ _!!), cái ôg Monkey đó làm mắt mình hoa cả lên, post 1lượt 3bài thuyết trình đáng sợ mà -đáng-ra-nó-ko-thuộc-về-nơi-này!Tôi đọc cho ngài mừng và cho lương tâm tôi mách bảo là "tôi chịu khó" đếy nhớ Basketball
@Tak-kun: thôi tạ từ cái ngày chăm post bài, giờ thì nản rồi Sleep .Mà này, tôi có phá cửa đâu mà bảo tôi trả tiền sửa đếy hả?Tôi dọn cái cửa sang bên cho thông lối thoáng ngõ đấy chứ, làm miễn phí cho mấy người mà còn đòi tiền là sao?Đời nó bất công hay lòng người bất nhân thế? sunny
@All: cái biển hiệu " biến thái hội " nghe mà rợn da (_ _!!)
[S]uzµr[A]n
[S]uzµr[A]n

Nữ
Nghề nghiệp : 7Nghiệp!
Tính cách : Hyouketsu!
Điểm :

http://blog.360.yahoo.com/blog-LNnGM7E5fqqrzqrhg53cAJz45A--?cq=1

Bài gửi by kunikul Tue Aug 05, 2008 3:09 pm

@tak:
chetne Tham vừa thôi cụ nội của con chetne *nhét vào tay tak 1 bọc vàng* chetne jờ mà còn bảo không đủ đpạ chết luôn
kinh Cái vụ máu mũi thì cứ an tam đi kinh Chưa bao jờ chết vì chảy máu đâu chan
@Monkey:
Mad Dạ em kkhông dám T^T Monkey bắt nạt em. Em bắt quả tang monkey vừa phá hỏng cửa.....nhìn cái cửa vừa bị rụng ra kìa pale
Àh cái đống gạch ném em lần trc đâu Idea đưa đây đi xây cái cột cho nhà mnình không nhà mình sập đấy Rolling Eyes
@ALL:
Để tiện cho việc đi lại cũng như vì kinh phí 4 rum có hạn em yêu cầu bỏ luôn cái cánh cửa kia đi pig CÒn trộm chiếc thì chúng ta là nhà tranh vách đất, rabbit gió thổi là đổ, đi đứng khôngc ẩn thận là sụt hố nên chả bạn nào dám vào ăn trộm đâu cheers
Với lại Laughing bỏ cái cửa đi cũng không có ai ngứa chân đâ hỏng mà phải đến tiền như em nữa,
kunikul
kunikul

Nữ
Điểm :

Bài gửi by Takumi Tue Aug 05, 2008 5:17 pm

@All: Vô đây chỉ để báo với mọi người là từ hôm nay bạn Tak sẽ "tu" pig rabbit flower
Hẹn mọi ng dịp nào đó
Yêu mọi ng` lắm cơ, Yeu 4rum lắm cơ, yêu nhà mình lắm lắm:((

@Kun: chưa đủ
Takumi
Takumi

Nam
Điểm :

Bài gửi by [S]uzµr[A]n Tue Aug 05, 2008 7:42 pm

uj trời, Tak với Su quả " tâm đầu ý hợp ", ngay cả quyết định ra đi cg giống nhau XD , ehèm, Su vì bận vài chuyện hồ sơ nên tạm gác bút lên núi tu hành, mất tích một thời gian nhưng mong lúc hạ sơn vẫn còn vài ng` nhớ tới tại hạ hehe
Luv All Suspect
[S]uzµr[A]n
[S]uzµr[A]n

Nữ
Nghề nghiệp : 7Nghiệp!
Tính cách : Hyouketsu!
Điểm :

http://blog.360.yahoo.com/blog-LNnGM7E5fqqrzqrhg53cAJz45A--?cq=1

Bài gửi by HA2693 Tue Aug 05, 2008 10:06 pm

@ seme Kuni : nhà chúng ra đâu có "nhà tranh vách đất", nhà xịn đấy chứ XD *nhất là cái ổ SA/YA quá "XỊN" * hehe

Phải giữ cái cửa để trá hình chứ , ở ngoài treo cái biển "chong ...chắng *chóng* hội" , che dấu cái ổ SA/YA hehe

@ Tak + ss SU : 2 ng` đi tu, để lại một mình em cô đơn sao ? ..... huc hum
HA2693
HA2693
Admin

Nữ
Nghề nghiệp : Hell angel+ Shinigami.......
Tính cách : Ai quen HA sẽ biết ;)) *cười nham hiểm*
Điểm :

https://ha2693.forum-viet.com

Bài gửi by Takumi Mon Aug 18, 2008 9:03 pm

chời ơi, nhà mới dọn lại dính đầy mạng nhện rồi :((
HÚUUUUU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

*Sờ-pam xong là phắn =))*
Takumi
Takumi

Nam
Điểm :

Bài gửi by kunikul Wed Aug 20, 2008 7:04 am

CHui vao Very Happy laâu không về thấy nhớ nhà quá
@Tak:
Muốn thêm thì đem vàng chôn xuống đất ấy Laughing Nó sinh ra nhiều vnàg hơn Laughing Tak phải đọc truyện chứ Laughing

@HA: Idea ĐÚng thế, mà cái biển chong chắng hội sao nó nổi bật thế kia hehe Đổi đi, gỡ xuống, lắp vào cái biển...trá hình biến thái hội kinh
kunikul
kunikul

Nữ
Điểm :

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4